Manredcafe
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Manredcafe

Football_Game_Music_IT

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Manchester United _ Bạn là ai không quan trọng, cách bạn nhìn nhận thất bại sẽ quyết định xem bạn còn cách thành công bao xa. Rất nhiều lần tôi đã nản chí, muốn bỏ cuộc nhưng tôi luôn cố gắng và tôi hiểu rằng: "Thành Công luôn đến gần với những con người có chí". Tôi không muốn đề cao bản thân cũng không bảo các bạn phải noi gương tôi nhưng các bạn cũng hãy ghi nhớ một điều "Con đường vươn tới thành công thực sự trắc trở như leo lên đỉnh Everest và chính vì vậy, nó không dành cho những kẻ tầm thường". Chúng ta là những con người bình thường, nhưng chúng ta khác những con người tầm thường ở chỗ chúng ta mong muốn trở thành những người vĩ đại, và chỉ cần chúng ta kiên trì hành động để hiện thực hoá ước mơ thì một ngày nào đó tất cả chúng ta đều sẽ thành công !
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

Kỹ thuật chơi game Đế Chế 1

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Administrator
Admin

Virgo Horse

Kỹ thuật chơi game Đế Chế 1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Kỹ thuật chơi game Đế Chế 1   Kỹ thuật chơi game Đế Chế 1 Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 1:28 am

Khi vào trân bạn nên xin dân ngay lập tức
lấy 2 dân xây dưng 2 nhà Dân ( BE) 1dân còn lại đi tìm đường đi quanh nhà
lúc này dân trong nhà chính đã có cho đi tìm đường tiếp
Thấy mơ lương lền xây nhà đượng lương (BG) cho toàn bộ dân về làm lương
bạn để 1 phu tiếp tục tìm đường ít nhất phải tìm thêm 1 mỏ lương 1 đàn hưu 1 đàn voi sau đó thôi và về đi làm lương
Khi bạn xin tới dân thứ 7 thì cho đi làm gỗ vì 1 mơ lương chỉ cần 5 phu
khi nào phu thứ 9 ra cho đi xây nhà dân 1 nhà dân chứa được 4 phu
nhưng dân ra còn lại cho đi làm gỗ khi nào gỗ đạt tới 120 cho đi săn hưu hoăc vơi và làm thịt
đời 1 bạn nên xin 24 phu khi gần tới 500 lương xây nhà binh (BB) vào khi lương 500 bạn cikl lên đời 2
lúc này cố gắng đi làm lương và gỗ ko quan trong
khi lên đời 2 bạn xây nhà rèn và nhà binh (BA) hoặc ( BL) đợi lên đến 800 lương cikl luôn đời 3 ko cần xin dân
khi cikl xong bạn cho 1 phu đi đào vàng
Tuỳ theo quân bạn đánh mà nâng cấp các lọi vũ khí cũng như xây dựng các loại nhà
Khi đã nâng cấp xong bạn nên xây nhà tiên hoá và đồng thời xinh quân ( đễ chống lại quân địch móc lốp )
sau khi xây xong nhà tiến hoá bạn nên cho dân xây nhiều nhà chính ở nhiều địa điểm khác
nhau
và xây dưng nhà dân càng nhiều càc tốt tuỳ theo số lượng dân và quân
bạn nên xây nhà dân bao quanh nhà chính nơi bạn xây đội ruộng biệt thật kiến nhà kin đội ruộng lại để quân đị ko loạt vào thê slà bạn có thể chơi tốt game Đế Chế rồi đó
Tiêu chân là phút 9 lên đời 2 , phút 13 lên đời 3 nếu thấy cần thiết lên đời 4
Đăc biệt là bạn phải thạo các đạo quân để xin quân và nâng cấp cũng như quân bạn
https://manredcafe.forumvi.com

Kỹ thuật chơi game Đế Chế 1
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bài giảng Kỹ thuật số + Kỹ thuật truyền số liệu :
» Địa điểm giải trí , vui choi
» Thủ Thuật
» Các trang web game
» Nhận tìm link Download các game offline